Tên đăng nhập
Mật khẩu
Đăng nhập
Tham gia ngay

Lịch bóng đá

NHÀ CÁI ĐẲNG CẤP THƯỞNG NHIỀU NHẤT VIỆT NAM

FUN88
Link 1 - Link đăng ký FUN88
Chơi Ngay
FUN88
Link 2 - Link vào nhà cái FUN88
Chơi Ngay
FUN88
Link 3 - Link dự phòng FUN88
Chơi Ngay

02:00 Scotland ?-? Thụy Sĩ

20:00 Slovenia ?-? Serbia

22:59 Đan Mạch ?-? Anh

02:00 Tây Ban Nha ?-? Italia

07:00 Argentina ?-? Canada

18:00 Bình Định ?-? Hà Nội FC

18:00 Becamex Bình Dương ?-? Hoàng Anh Gia Lai

18:00 Nam Định FC ?-? Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

19:15 Công An Nhân Dân ?-? Hải Phòng FC

06:30 Inter Miami ?-? Columbus Crew

06:30 Montreal Impact ?-? New York Red Bulls

06:30 Toronto FC ?-? Nashville

06:30 Charlotte FC ?-? Orlando City

06:30 DC United ?-? Atlanta United

06:45 FC Cincinnati ?-? Philadelphia Union

07:30 Austin FC ?-? Los Angeles FC

07:30 FC Dallas ?-? Minnesota United FC

07:30 Houston Dynamo ?-? Seattle Sounders

07:30 FC Kansas City ?-? Real Salt Lake

07:30 St. Louis City ?-? Colorado Rapids

09:30 Los Angeles Galaxy ?-? New York City FC

09:30 San Jose Earthquakes ?-? Portland Timbers

17:00 Paro FC ?-? Samtse FC

22:00 Tukums-2000 ?-? FK Liepaja

22:59 FK Valmiera ?-? Metta/LU Riga

20:00 Racing Beirut ?-? Al Bourj

20:00 Al-Ansar (LIB) ?-? Al-Safa

20:00 Al-Nejmeh ?-? Al-Ahed

03:45 U20 Paraguay ?-? U20 Ecuador

06:30 Chile U20 ?-? Canada U20

18:15 Erchim ?-? Bayanzurkh Sporting Ilch

02:15 Breidablik ?-? KA Akureyri

02:00 Nublense ?-? Huachipato

05:00 Atletico Clube Goianiense ?-? Criciuma

05:00 Botafogo RJ ?-? Atletico Paranaense

06:00 Juventude ?-? Vasco da Gama

06:00 Sao Paulo ?-? Cuiaba

06:00 Fortaleza ?-? Gremio (RS)

07:30 Internacional RS ?-? Corinthians Paulista (SP)

07:30 Cruzeiro ?-? Fluminense RJ

04:30 Vitoria BA ?-? Atletico Mineiro

06:00 Flamengo ?-? Bahia

07:30 Palmeiras ?-? Bragantino

22:59 Al Ahly SC ?-? El Mokawloon El Arab

23:30 Sifakesi ?-? Esperance Sportive de Tunis

15:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe ?-? FC Unirea 2004 Slobozia

18:00 Lillestrom ?-? IFK Goteborg

22:00 Kompozit ?-? Arsenal Tula II

07:00 Llaneros FC ?-? Orsomarso

22:59 Vasalunds IF ?-? FC Stockholm Internazionale

00:00 Eskilsminne IF ?-? Ariana

00:00 Falkenberg ?-? Lunds BK

00:00 IFK Stocksund ?-? Hammarby TFF

00:00 Tvaakers IF ?-? Onsala BK

00:30 Karlbergs BK ?-? Assyriska United IK

06:00 York United FC ?-? Pacific FC

06:30 Dade County FC (W) ?-? AGC Football (W)

08:00 Maplebrook FuryNữ ?-? Minnesota Thunder Academy Nữ

09:00 San Ramon Nữ ?-? FC Davis Nữ

09:00 SoCal Dutch Lions Nữ ?-? San Diego Strikers Nữ

07:00 Union KC (W) ?-? KC Courage Nữ

08:00 Griffins FC Nữ ?-? Utah Surf Nữ

06:30 Pittsburgh Riverhounds ?-? Louisville City FC

07:00 Birmingham Legion ?-? San Antonio

07:30 FC Tulsa ?-? Miami FC

09:00 Oakland Roots ?-? El Paso Locomotive FC

01:00 TaubateNữ ?-? Sao Paulo/SP Nữ

05:00 Bragantino Nữ ?-? Realidade Jovem/SP Nữ

02:15 Grotta Nữ ?-? Fram Reykjavik Nữ

03:00 Guayaquil City ?-? Gualaceo SC

03:00 Leones del Norte ?-? Chacaritas SC

03:00 CD Vargas Torres ?-? San Antonio(ECU)

07:00 CD Independiente Juniors ?-? 9 de Octubre

01:00 Vaasa VPS ?-? AC Oulu

01:00 Ekenas IF Fotboll ?-? IFK Mariehamn

01:00 FC Haka ?-? Inter Turku

01:00 HJK Helsinki ?-? KuPs

01:00 Ilves Tampere ?-? SJK Seinajoen

01:00 Lahti ?-? Gnistan Helsinki

04:00 Alianza Petrolera (W) ?-? Independiente Santa Fe Nữ

02:00 Llaneros Nữ ?-? Millonarios Nữ

04:00 America de Cali Nữ ?-? Deportivo Cali Nữ

01:00 AD Leonico ?-? Grapiuna AC

05:00 Jacobinense EC ?-? Colo Colo BA

05:00 Fluminense de Feira BA ?-? SSA FC

02:00 Universidad Catolica Nữ ?-? Universidad de Chile Nữ

06:00 Gotham FC Nữ ?-? San Diego Wave Nữ

09:00 Angel City FC Nữ ?-? Racing Louisville Nữ

01:00 AC Colina ?-? Santiago City

02:15 Grotta Seltjarnarnes ?-? UMF Njardvik

01:00 Afturelding ?-? IBV Vestmannaeyjar

02:15 IR Reykjavik ?-? Fjolnir

02:15 Keflavik ?-? Throttur Reykjavik

04:00 Miami Dutch Lions FC ?-? Global Soccer Pathways

06:00 Greenville Triumph ?-? Charlotte Independence

07:00 New Orleans Jesters ?-? Tallahassee SC

07:00 Minnesota Blizzard FC ?-? Siouxland United FC

07:00 Forward Madison FC ?-? Omaha

03:00 Ulfarnir ?-? Lettir Reykjavik

03:00 Skautafelag Reykjavikur ?-? Smari 2020

02:10 Swan City SC ?-? Miami AC

03:30 Long Island Rough Riders ?-? Westchester Flames

05:00 North Carolina FC U23 ?-? Salem City

05:00 Boston City FC (USA) ?-? Black Rock FC

05:00 Charlotte Independ B ?-? West Virginia Alliance FC

06:00 Real Central NJ ?-? West Chester United

06:00 Tobacco Road ?-? Wake FC

06:00 Cedar star ?-? Morris Elite

06:00 NONA FC ?-? Brooke House FC

06:30 Northern Virginia FC ?-? Virginia Beach United

07:00 AHFC Royals ?-? Corpus Christi FC

09:00 Tacoma Stars ?-? United PDX

08:30 Salt City ?-? Boulder Cty Utd

09:00 Redlands FC ?-? Ventura County Fusion

00:30 BK Ljungsbro ?-? Haninge

00:30 Enskede IK ?-? Syrianska Eskilstuna IF

00:30 Vanersborg FK ?-? Herrestads AIF

00:30 Bodens BK ?-? IFK Lulea

20:45 FC Gute ?-? FC Arlanda

00:00 Rappe GOIF ?-? IFK Berga

00:00 Lindome GIF ?-? Varbergs GIF FK

00:00 IK Tord ?-? Qviding FIF

00:00 Atvidabergs ?-? IF Sylvia

00:00 Vastra Frolunda ?-? BK Astrio

00:00 Gottne IF ?-? Umea FC Academy

00:00 IFK Ostersunds ?-? Kiruna FF

00:00 Skelleftea FF ?-? Ytterhogdal IK

00:00 Skiljebo SK ?-? Jarfalla

00:30 IFK Skovde FK ?-? Sifhalla

00:30 Simrishamn ?-? IFK Karlshamn

00:30 Motala AIF FK ?-? IK Gauthiod

00:30 Husqvarna ?-? Jonsereds IF

00:30 Savedalens IF ?-? Bergdalens IK

00:30 Karlskrona AIF ?-? Hassleholms IF

00:30 Grebbestads IF ?-? Vanersborgs IF

00:30 IK Sleipner ?-? Mjolby AI FF

00:30 Kumla ?-? Lidkopings FK

04:00 Northern Virginia FC Nữ ?-? Lancaster Inferno Nữ

06:00 Michigan State Nữ ?-? Detroit City FC Nữ

06:00 Long Island Rough Riders Nữ ?-? Paisley Athletic Nữ

07:00 Chicago City SC Nữ ?-? RKC Third Coast (W)

07:00 Connecticut Nữ ?-? Manhattan SC Nữ

08:00 San Francisco Glens SC Nữ ?-? Stockton Cargo (W)

09:00 Lane United FC Nữ ?-? Capital FC Atletica Nữ

07:00 Minnesota Aurora FC Nữ ?-? Milwaukee Bavarian SC Nữ

00:00 Huddinge IF ?-? FC Nacka Iliria

00:15 Stegeborg ?-? Nykopings BIS

22:59 Moss U19 ?-? Drobak/Frogn U19

01:15 Grorud U19 ?-? Ullensaker U19

04:30 Santiago Wanderers ?-? Concon National

06:00 San Luis Quillota ?-? Everton CD

23:30 Colegio Quillon ?-? Colo Colo

02:00 Marcos Trincado ?-? Union Espanola

03:00 Comunal Cabrero ?-? Rangers Talca

03:00 Brujas Salamanca ?-? Coquimbo Unido

04:30 CDU Glorias Navales ?-? Univ Catolica

22:59 SJK Akatemia ?-? KTP Kotka

01:00 Ferroviaria SP U20 Nữ ?-? Gremio U20 Nữ

01:00 SC Internacional U20 Nữ ?-? Santos FC U20 Nữ

02:00 Throttur Reykjavik U19 ?-? Vikingur U19

02:00 KA/Da/Ma/Vo/KF/Ha U19 ?-? Breidablik UBK U19

01:00 Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 ?-? Leiknir KB U19

01:00 KR KV U19 ?-? HK YmirU19

02:00 Stjarnan SkinandiU19 ?-? IA Kari U19

05:00 Santos ?-? Goias

07:00 Botafogo SP ?-? Ponte Preta

07:30 Coritiba PR ?-? America MG

07:30 Brusque FC ?-? Avai FC

05:00 Vila Nova ?-? Mirassol

07:30 Ceara ?-? Sport Club do Recife

21:00 Suez Montakhab ?-? Sporting Alexandria

21:00 Haras El Hedoud ?-? Tersana SC

04:15 Sportivo Luqueno Nữ ?-? 2 de Mayo (W)

06:30 Olimpia Asuncion Nữ ?-? Sportivo Limpeno Nữ

22:30 KoPa ?-? Purha

22:59 Saaripotku ?-? Kiisto Vaasa

19:00 Kairat Almaty II ?-? Kaisar Kyzylorda Reserves

21:00 FK Kaspyi Aktau ?-? FK Taraz

21:00 Okzhetpes ?-? FK Aktobe II

07:10 Boca Juniors ?-? Almirante Brown

00:00 FC Rosengard Nữ ?-? Orebro Nữ

00:00 Trelleborgs FF Nữ ?-? BK Hacken Nữ

14:00 Boeun Sangmu Nữ ?-? Seoul Amazones Nữ

17:00 Changnyeong Nữ ?-? Hyundai Steel Red Angels Nữ

17:00 KSPO FC Nữ ?-? Suwon FMC Nữ

17:00 Sejong Gumi Sportstoto Nữ ?-? Gyeongju FC Nữ

01:30 Belfast Celtic Nữ ?-? Ballyclare Comrades(w)

05:30 Democrata SL/MG ?-? Portuguesa RJ

05:30 Hercilio Luz SC ?-? Avenida RS

06:00 Novo Hamburgo RS ?-? Concordia AC

06:00 Treze Campina Grande PB ?-? Uniclinic Atletico Cearense CE

01:00 KH Hlidarendi ?-? UMF Sindri Hofn

01:00 RB Keflavik ?-? KF Fjallabyggdar

02:15 Magni ?-? Hamar Hveragerdi

02:15 Arborg ?-? Augnablik Kopavogur

03:00 Dynamo Puerto FC ?-? Monagas SC

03:00 Deportivo Rayo Zuliano ?-? Heroes de Falcon

03:00 Deportivo Miranda ?-? Metropolitanos FC

03:00 Fundacion AIFI ?-? Angostura FC

03:00 CD Hermanos Colmenares ?-? Estudiantes Merida FC

03:00 Real Frontera ?-? Deportivo Tachira

03:00 Deportivo La Guaira ?-? Maritimo de La Guaira

03:00 Portuguesa FC ?-? Academia Rey

05:00 Universidad Central de Venezuela ?-? Deportivo Nueva Esparta

05:00 Academia Puerto Cabello ?-? Carabobo FC

22:30 HJS Akatemia ?-? Poxyt

22:30 KuPS (Youth) ?-? VIFK

22:59 FC Ilves-Kissat ?-? Ilves Tampere II

01:00 Atletico Paranaense (Youth) ?-? Atletico Mineiro Youth

01:00 Palmeiras (Youth) ?-? Cuiaba (MT) (Youth)

01:00 America MG (Youth) ?-? Goias (Youth)

01:00 Botafogo RJ (Youth) ?-? RB Bragantino Youth

02:00 Fortaleza (Youth) ?-? Bahia (Youth)

01:30 Don Orione ?-? CA Villa Alvear

08:00 New Caledonia ?-? Solomon Islands

11:00 Vanuatu ?-? New Zealand

22:00 Kebbi Utd ?-? El Kanemi Warriors

17:30 Xian Gaoxin Yilian ?-? Ningxia Renfangzhong

17:30 Xinjiang Lingmengzhe ?-? Ningxia Pingluo

18:30 Wuhan Lianzhen ?-? Fujian Quanzhou Qinggong

18:30 Guangzhou Alpha FC ?-? Shenzhen Jixiang

22:59 Aalesund FK B ?-? Molde B

23:30 Skjetten Fotball ?-? Lokomotiv Oslo

01:00 Vikingur Reykjavik Nữ ?-? Breidablik Nữ

01:00 Defensores de Cambaceres ?-? Club Lujan

01:00 Deportivo Espanol ?-? Ituzaingo

01:00 Deportivo Paraguayo ?-? Yupanqui

01:00 Juventud Unida ?-? CA Lugano

01:00 Leandro N Alem ?-? Mercedes

01:00 Argentino de Rosario ?-? Sportivo Barracas

01:00 Real Pilar ?-? Berazategui

01:00 Victoriano Arenas ?-? Deportivo Muniz

01:00 Central Ballester ?-? Central Cordoba De Rosario

01:00 Claypole ?-? Puerto Nuevo

23:30 ASC Tevragh Zeine ?-? AS Garde Nationale

00:45 Sao Cristovao U20 ?-? Paduano EC U20

00:45 Perolas Negras Youth ?-? Macae U20

01:00 Confianca PB Youth ?-? Sergipe U20

01:00 ASA U20 ?-? CSE U20

01:00 Criciuma SC (Youth) ?-? Barra SC U20

03:00 Dom Bosco U20 ?-? Academia FC U20

00:45 AA Carapebus U20 ?-? Zinzane FC U20

00:45 Bonsucesso U20 ?-? Barra Mansa/RJ U20

01:00 Hercilio Luz U20 ?-? Figueirense SC (Youth)

07:00 American Samoa U16(W) ?-? Samoa U16(W)

22:00 Laanemaa Haapsalu ?-? Tartu Kalev

22:59 Parnu JK ?-? FC Kuressaare II

06:00 Desportiva Ferroviaria ES ?-? Real Noroeste

22:59 AF Amadou Diallo Djekanou ?-? Racing d'Abidjan

00:45 Audax Rio RJ ?-? Cabofriense(RJ)

11:00 Essendon Royals Nữ ?-? Heidelberg United Nữ

11:00 FC Bulleen Lions Nữ ?-? Boroondara Eagles Nữ

11:00 Bentleigh Greens (W) ?-? Emerging Athlete Program Nữ

11:00 Alamein Nữ ?-? South Melbourne Nữ

11:00 Preston Lions Nữ ?-? Box Hill Nữ

11:00 Brunswick Juventus Nữ ?-? Calder United SC Nữ

22:00 Navbahor Namangan ?-? Qizilqum Zarafshon

22:00 Nasaf Qarshi ?-? Neftchi Fargona

05:00 Ferroviario CE ?-? Sao Jose PoA RS

01:00 River Plate Nữ ?-? San Lorenzo Nữ

13:00 Beijing Normal University (W) ?-? Guangdong Sports Lottery W

13:00 Foshan Athletics Nữ ?-? Yunnan Jiashijing W

13:00 Qingdao West (W) ?-? Tianjin Shengde Nữ

13:00 Liaoning Shenbei Hefeng (W) ?-? Dalian Professional W

15:15 Sichuan Nữ ?-? Wuhan Three Towns Martial Arts Nữ

15:15 Guangxi Pingguo Beinong W ?-? Hebei Nữ

15:15 Fujian Nanan (W) ?-? Shanghai Shenhua W

19:00 Stromsgodset U19 ?-? Kongsvinger U19

20:00 Lorenskog U19 ?-? Tromso U19

22:59 Brann U19 ?-? Fana U19

22:59 Valerenga U19 ?-? Lyn Oslo U19

22:59 Lillestrom U19 ?-? Baerum U19

22:59 Sarpsborg FK U19 ?-? Fredrikstad U19

22:59 Stabaek U19 ?-? Skeid Oslo U19

00:00 Start Kristiansand U19 ?-? FK Jerv U19

09:00 Saprissa Nữ ?-? Alajuelense Nữ

06:00 Maryland Bobcats FC ?-? Savannah Clovers

03:00 Atletico Vega Real ?-? Delfines Del Este

05:00 Atletico Pantoja ?-? Atlantico FC

03:00 Moca FC ?-? Cibao FC

22:30 IFK Kalmar Nữ ?-? Gamla Upsala SK Nữ

22:59 IK Uppsala Nữ ?-? Alingsas Nữ

00:00 Eskilstuna United Nữ ?-? Orebro Soder Nữ

00:30 Umea IK Nữ ?-? Sundsvalls DFF Nữ

01:00 Cruzeiro RS ?-? Uniao Frederiquense RS

01:00 CF Com Vida SAF ?-? GE Bage

01:00 CE Lajeadense ?-? EC Pelotas(RS)

05:30 EC Passo Fundo ?-? Veranopolis RS

06:00 GA Farroupilha/RS ?-? Esportivo RS

05:00 Monsoon FC ?-? Aimore RS

19:00 Johor Darul Takzim III FC U20 ?-? Perak U20

Lịch bóng đá giúp người chơi dễ dàng nhận biết thời gian thi đấu cụ thể của từng cặp đấu đang được nhà cái Fun88 khai thác cung cấp kèo cược đến thành viên của mình.

Thay vì dành thời gian tự tổng hợp thì giờ đây bạn hoàn toàn có thể theo dõi bảng danh sách có sẵn do chính Link vào Fun88 Club tổng hợp và chia sẻ miễn phí tới bet thủ.

Hãy cùng tôi khám phá ngay những ưu điểm cùng cách xem chi tiết của danh sách này qua những thông tin sau.

Xem lịch bóng đá mới nhất tại Fun88

Lịch xem bóng đá là danh sách bao gồm thông tin những trận đấu sẽ diễn ra trong thời gian tới được chính đội ngũ chuyên gia tổng hợp và chia sẻ tới người chơi.

Theo đó chỉ với một cú click chuột bạn đã có ngay tên cặp thi đấu, thời gian thi đấu sắp tới cùng các thông tin có liên quan khác mà chẳng cần tốn thời gian tìm kiếm như trước kia.

Đây cũng chính là yếu tố quan trọng cho tân thủ mỗi khi có nhu cầu đầu tư, trải nghiệm sản phẩm cá độ thể thao tại nhà cái mà không lo nhầm lẫn đáng tiếc.

Hiện nay tại website Link vào Fun88 đang tổng hợp tất tần tật những trận đấu tại mọi giải đấu lớn nhỏ gồm:

  • Lịch bóng đá Seagames
  • Lịch bóng đá cúp C1, C2
  • Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh
  • Lịch bóng đá Pháp
  • Lịch bóng đá Đức
  • Lịch bóng đá Ý
  • Lịch bóng đá Siberia
  • Lịch bóng đá Hà Lan
  • V.v

Lợi ích từ tính năng lịch bóng đá

Kể từ khi ra mắt cho đến nay tính năng xem lịch thi đấu thể thao nói chung hay bóng đã nói riêng đã thành công thu hút lượng lớn người chơi truy cập, tham khảo.

Đây chẳng phải thành tựu ngẫu nhiên mà đến từ chính những lợi ích tuyệt vời mà nó mang lại cho các thành viên cá cược.

Để giúp bạn có cái nhìn khách quan nhất thì sau đây tôi sẽ chia sẻ một số ưu điểm nổi bật được người chơi đánh giá cao:

  • Bảng tổng hợp đầy đủ, đa dạng mọi trận đấu giúp người chơi có thông tin chính xác.
  • Luôn cập nhật liên tục theo từng giờ đảm bảo không bỏ lỡ bất cứ trận đấu nào.
  • Cung cấp miễn phí tới mọi đối tượng người chơi thay vì thu phí như nhiều địa chỉ khác.
  • Loại bỏ trường hợp người chơi nhớ nhầm lịch hay không biết lịch thi đấu và bỏ qua cơ hội kiếm tiền.

Lời kết

Có thể thấy rõ hiệu quả tuyệt vời từ việc theo dõi các trận đấu tại đúng thời điểm khi bet thủ tham gia đặt cược tại nhà cái Fun88 hàng đầu Châu Á.

Và đương nhiên khi sử dụng chức năng lịch thi đấu có sẵn do đội ngũ nhân viên tại Link vào Fun88 Club thiết kế giúp bạn nâng cao cơ hội chiến thắng hơn nhiều so với bình thường.

Chơi cá cược tại nhà cái Fun88 bằng đường link đăng nhập Fun88 này để nhận nhiều ưu đãi độc quyền.

Sử dụng các tiện ích bóng đá miễn phí khác tại đây:

4.2/5 - (4 bình chọn)