Tên đăng nhập
Mật khẩu
Đăng nhập
Tham gia ngay

Kết quả bóng đá

NHÀ CÁI ĐẲNG CẤP THƯỞNG NHIỀU NHẤT VIỆT NAM

FUN88
Link 1 - Link đăng ký FUN88
Chơi Ngay
FUN88
Link 2 - Link vào nhà cái FUN88
Chơi Ngay
FUN88
Link 3 - Link dự phòng FUN88
Chơi Ngay

02:45 Stockport County 3-1 Charlton Athletic 1-1

02:00 Sevilla 1-1 Monaco 0-0

02:00 Cadiz 4-2 Manchester United 2-1

01:30 YF Juventus Zurich 1-0 Grasshoppers U21 1-0

01:00 Gent Zeehaven 0-5 KAA Gent 0-4

01:00 TuS Blau-Weiss Lohne 0-2 VfL Osnabruck 0-1

00:45 Antalyaspor 2-3 Napoli 0-2

00:00 Fiorentina 9-0 Always Ready 5-0

00:00 Inter Milan 4-0 Red Bull Salzburg 2-0

00:00 Celta Vigo 1-1 Boavista S.C. 1-1

23:30 Nea Salamis 0-1 Panathinaikos 0-1

22:59 Alanyaspor 2-4 Fenerbahce 0-2

22:59 Crystal Palace 2-2 Trabzonspor 1-2

22:59 Oostende 2-2 Lille 1-0

21:00 Estrela da Amadora 1-2 Chamois Niortais 0-0

20:30 Grasshopper 0-0 Luzern 0-0

20:00 VfL Bochum 1-3 PEC Zwolle 1-2

19:05 Hertha Berlin 1-0 Eintracht Braunschweig 0-0

18:00 AFC Ajax 5-4 Volendam 0-1

17:00 Arka Gdynia 3-1 Olimpia Elblag 0-0

23:30 Domzale 2-1 NK Publikum Celje 1 0-0

21:00 FC Koper 5-1 Tabor Sezana 2-0

16:00 1 Samtredia 1-0 FC Sioni Bolnisi 0-0

20:30 Gokulam Kerala FC 3-0 Sudeva Delhi 0-0

18:00 Rajasthan Club 1-1 Kenkre 0-0

03:30 Rio Ave 0-2 Sporting CP 0-0

01:30 SC Farense 2-0 Maritimo 1-0

02:30 Ternana 1-0 Cagliari 1-0

03:00 Tenerife 2-1 Alaves 1-0

01:00 1 SD Huesca 1-0 Andorra CF 1 0-0

01:00 FC Cartagena 0-1 Villarreal B 0-0

07:00 Deportivo Pereira 0-0 Dep.Independiente Medellin 0-0

20:00 Rouf FC 1-3 AE Kifisias 0-1

20:00 Apollon Smirnis 1-0 Olympiakos Piraeus B 0-0

17:00 Kopetdag Asgabat 2-1 FC Altyn Asyr 0-0

17:00 Sagadam FK 2-4 FC Ahal 2-3

18:00 Rukh Vynnyky 2-2 Chernomorets Odessa 0-2

22:59 1 Awassa Kenema 0-2 Mekelakeya 0-0

20:00 Ethio Electric FC 2-2 Arba Minch 0-1

20:00 Singida United 1-2 Coastal Union 0-1

18:15 Persik Kediri 0-3 Persib Bandung 0-2

15:15 Dewa United FC 0-2 Arema FC 0-1

02:30 Sheffield United (w) 1-2 Aston Villa (w) 0-2

02:00 Liverpool (w) 0-2 Manchester City (w) 0-0

02:00 Manchester United (w) 4-2 Everton FC (w) 4-1

17:00 Giresun Sanayispor (W) 5-1 Hatay Defnespor (W) 2-1

16:05 Pendik Camlikspor (W) 3-0 Gaziantep Asya Spor (W) 1-0

16:00 Sakarya Yenikent Gunesspor (w) 0-0 Bagcilar Evrenspor (W) 0-0

16:00 Horozkent SK (W) 2-1 Soma Zaferspor (W) 2-1

15:00 Yabancilar (w) 2-2 Kayseri Genclerbirligi (W) 1-0

02:30 Kidderminster Harriers 0-2 Chester FC 0-0

18:00 Duzcespor 3-1 Corum Belediyespor 2-1

14:00 Nasrin Sports Academy (w) 0-14 ARB Sporting Club (W) 0-9

03:00 Arsenal (w) 1-0 Juventus (w) 1-0

03:00 Bayern Munchen (w) 3-1 Barcelona (w) 2-0

00:45 Lyon (w) 4-0 FC Zurich Frauen (w) 1-0

00:45 FC Rosengard (w) 1-3 Benfica (w) 1-2

02:45 Kingstonian 1-3 lewes 0-2

02:45 Bognor Regis Town 2-2 Cray Wanderers 1-0

23:10 Gorilla FC 0-1 Rayon Sports FC 0-1

07:30 Santos (w) 1-0 Sao Paulo/SP (w) 0-0

01:00 Pinda SC (W) 8-0 Mauaense (W) 4-0

01:00 SKA Brasil (W) 4-1 Caldeirao FC (W) 1-1

01:00 Independente FC (W) 2-0 AA Francana (w) 2-0

13:15 1 United Bharat FC 2-2 CISF New Delhi 0-1

02:45 Gretna 0-1 Caledonian Braves 0-0

02:45 East Stirlingshire 0-2 Stirling University 0-1

02:45 Boness Utd 2-1 Edinburgh University FC 0-1

02:45 Hearts (R) 0-0 Spartans 0-0

02:45 Broomhill FC 3-0 Cowdenbeath 1-0

23:30 Ajel de Rufisque 0-1 ASC Wally Daan 0-0

23:30 Amitie FC 2-1 ASC Port Autonome 2-1

22:10 Al Rustaq 2-1 al bashaer 1-0

20:05 1 Dhufar 3-2 Al Oruba Sur 2-1

19:40 Oman Club 1-0 Sohar Club 1-0

22:59 Ferroviario Maputo 1-0 UD Songo 1-0

20:00 1 Vilankulo FC 1-3 Ferroviario Beira 1 1-1

01:00 KF Tirana 3-2 Vllaznia Shkoder 1-1

08:00 C.S.D. Comunicaciones 0-1 Coban Imperial 1 0-0

22:00 Torpedo Kutaisi 2-0 Lokomotivi Tbilisi II 0-0

22:30 Al Ahli(UAE) 1-0 Al Wehda(UAE) 0-0

19:45 Al-Wasl 3-0 Masafi 1-0

19:35 Ittihad Kalba 6-2 Al-Thaid 1 3-1

21:00 Kobenhavn Reserve 1-0 Sonderjyske Reserve 0-0

22:00 FC Robo (w) 0-0 Nasarawa Amazons (W) 0-0

22:00 Rivers Angels (w) 2-1 Osun Babes (W) 1-1

02:30 1 Mutxamel CF 1-1 Villajoyosa 1-1

03:00 Algeciras 1-0 Real Balompedica Linense 1 1-0

03:00 Cultural Leonesa 2-0 C.D. San Fernando Isleno 1 1-0

03:00 CF Talavera de la Reina 1-0 Celta vigo b 1-0

03:00 Castellon 0-1 Numancia 0-1

03:00 Barcelona B 1-0 Eldense 0-0

03:00 1 Cordoba 1-0 Pontevedra 0-0

01:00 Racing de Ferrol 2-0 CD Linares Deportivo 1-0

01:00 SD Amorebieta 1-0 Calahorra 1-0

02:00 Huetor Tajar 0-0 Real Jaen CF 0-0

01:30 Naxara 3-0 Comillas 1-0

22:00 Ceuta B 0-1 Sevilla C 0-0

02:30 Newi Cefn Druids 6-1 Chirk AAA 3-1

02:30 Conwy Utd 2-3 Prestatyn Town FC 1 2-1

02:30 Buckley Town 2-1 Mold Alexandra 1-1

02:30 Llanidloes Town 1-1 Penrhyncoch 0-0

02:30 Llandudno 5-2 Holyhead 2-2

02:30 Holywell 2-0 Ruthin Town FC 1-0

09:00 2 Deportivo Saprissa 0-2 Cartagines Deportiva SA 1 0-0

00:00 MC Oran 3-0 MC Alger 1-0

22:00 JS kabylie 4-0 RC Arba 2-0

21:00 USM Khenchela 1-1 MC Magra 1-1

21:00 El Bayadh 2-0 ES Setif 1 0-0

21:00 CS Constantine 3-0 ASO Chlef 0-0

21:00 HB Chelghoum Laid 0-1 Biskra 0-0

21:00 USM Alger 2-2 CR Belouizdad 2-2

21:00 Paradou AC 2-1 JS Saoura 1-0

22:30 LP Super Sport Sofia (w) 3-2 FK Paldin Plovdiv (w) 0-0

01:00 Hertha 06 Charlotten 3-1 FC Blaus Weiss 90 Berlin 2-0

20:30 U19 PSG 2-1 Valenciennes US U19 0-1

02:30 South Africa U17 0-1 Zambia U17 0-0

00:00 Seychelles(U17) 0-0 Mozambique U17 0-0

19:30 E. M. Mahdia 2-1 S.S. Sfaxien 1-0

19:30 1 Croissant Msaken 2-1 Jeunesse Sportive Omrane 1-1

19:30 A.S Djerba 0-1 Sporting Ben Arous 0-1

19:30 Stade Gabesien 1-1 Esperance Sportive Zarzis 0-0

19:30 SC Moknine 0-1 CS.Hammam-Lif 0-1

19:30 Kalaa Sport 1-0 E.Gawafel.S.Gafsa 0-0

02:30 ASD Seravezza Calcio 2-3 Prato 0-1

22:59 Asd Pineto Calcio 5-1 Tolentino 3-0

21:00 Team Altamura 0-2 Cavese 0-0

20:30 Arconatese 1-3 Giana 1-2

20:30 A.S. Varese 1-0 Franciacorta 1-0

20:30 FC Francavilla 2-0 US Casertana 1908 1-0

20:30 Puteolana 1-0 Trastevere Calcio 0-0

20:30 1 Derthona 1-1 A.C. Crema 1908 1 0-1

20:30 Montebelluna 1-2 US Adriese 1-0

20:30 A.S.D. Bra 2-0 Ligorna 1-0

20:30 AC Dolomiti Bellunesi 0-0 Clodiense 0-0

20:30 Riccione 3-1 Bagnolese 2-1

20:30 Orvietana 1-2 Arezzo 1-1

21:00 FK Iskra Danilovgrad 3-0 FK Buducnost Podgorica 1-0

19:00 Arsenal Tivat 1-1 OFK Petrovac 0-1

19:00 Jezero Plav 0-0 FK Rudar Pljevlja 0-0

19:00 Jedinstvo Bijelo Polje 0-4 FK Sutjeska Niksic 0-1

00:00 Talaea EI-Gaish 0-4 Zamalek 0-1

22:00 Ghazl El Mahallah 0-2 Al Ahly SC 0-2

19:45 Pharco 1-1 El Daklyeh 1-0

19:45 Pyramids FC 2-0 El Mokawloon El Arab 1-0

19:30 Sporting Alexandria 1-0 Dekernes 1 0-0

19:30 Pioneers Club 0-0 Al Majd 0-0

19:30 El Hammam 1-1 Ghomhoreyet Shebin 0-1

19:30 Abo Qair Semads 1-0 Ittihad Nabarouh 1-0

19:30 El Mansoura 2-0 Egy Salloum 1-0

19:30 El Olympi 0-0 Al Hilal El Dabaa 0-0

19:30 Kafr El Shaikh 3-2 Tanta 2-0

00:30 Maccabi Ahi Nazareth 2-3 Hapoel Kfar Saba 1-2

00:30 Ironi Tiberias 4-1 AS Ashdod 2-1

00:30 Hapoel Acre FC 2-1 Maccabi Petah Tikva FC 2-0

00:30 Hapoel Rishon Lezion 0-1 Kafr Qasim 0-1

00:30 Hapoel Ramat Gan 1-4 Hapoel Umm Al Fahm 0-3

20:30 US Mariglianese 0-2 FC Lamezia Terme 0-1

20:30 ASD Canicatti 1-0 ASD Paterno 1-0

20:30 1 Real Agro Aversa 1-1 Trapani 1-1

13:00 Beijing BeiKong 0-1 Jiangxi Liansheng FC 0-0

13:00 Heilongjiang Lava Spring 2-1 Shanxi Chang An Athletic FC 1-1

13:00 1 Xinjiang Tianshan Leopard 0-3 Bei Li Gong 0-2

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 2-2 Qingdao Manatee 2-1

13:00 Shijiazhuang Kungfu 1-3 Nanjing City 0-2

04:00 Club Comunicaciones Reserves 2-0 Coban Imperial Reserves 0-0

23:30 Linguere 2-1 ASC Jaraaf 1-1

23:30 Casamance 3-1 Guediawaye 2-0

23:30 1 Pikine 2-0 Teunhueth FC 1-0

23:30 Diambars 2-1 SONACOS 0-0

23:30 US Goree 1-0 AS Douanes Dakar 1-0

23:30 1 AS Dakar Sacre Coeur 1-1 Mbour 1-0

23:05 Generation Foot 2-0 CNEPS Excellence 0-0

02:30 Sevenoaks Town 2-1 Whitehawk 1 2-0

02:00 1 Vikingur Reykjavik 1-1 Stjarnan Gardabaer 0-0

01:00 AS Real (w) 2-2 Santoro UFC (W) 2-0

03:45 Union Villa Krause 2-1 CS Desamparados Reserves 1 1-1

20:00 Al Akhdar 0-1 Al Suqoor(LBY) 0-1

02:30 Hibernians (w) 10-0 Martal Method (w) 0-0

02:00 Mgarr (w) 4-1 San Gwann FC (W) 0-0

18:30 Dream Team Bucurest (w) 0-7 Fairplay Bucuresti (w) 0-1

22:00 Wiliete 2-1 Academica Do Lobito 1-0

21:00 Bravos do Maquis 1-0 Sporting de Benguela 1-0

01:15 Maccabi Netanya 0-0 Hapoel Hadera 1 0-0

01:00 Maccabi Tel Aviv 2-0 Hapoel Jerusalem 1-0

00:45 Beitar Jerusalem 1-3 Hapoel Kiryat Shmona 1-3

00:00 Sectzya Nes Ziona 5-4 Hapoel Haifa 3-2

18:00 Montenegro U16 0-1 AlbaniaU16 0-0

01:00 1 Padova 1-2 JuventusU23 0-0

00:00 ACD Virtus Entella 5-2 Renate AC 3-1

20:30 Foggia 2-0 Catanzaro 0-0

20:30 Viterbese 0-2 Vicenza 0-1

02:45 Kidlington 2-2 Aylesbury United 1-0

21:05 Mladost Lucani U19 1-0 FK Graficar Beograd U19 0-0

20:00 Vojvodina U19 4-1 FK Napredak U19 2-0

19:00 Radnicki Novi Beograd U19 0-1 IMT Novi Beograd U19 0-1

19:00 Red Star Belgrade U19 4-0 OFK Vrsac U19 1-0

19:00 FK Radnicki 1923 U19 2-0 FK Novi Pazar U19 1-0

18:35 VfL Rhede U19 1-1 FK Brodarac U19 0-1

17:00 TSC Backa Topola U19 1-2 Cukaricki U19 1-0

17:00 Partizan Belgrade U19 1-0 FK Vozdovac U19 0-0

02:30 Catgas Energia Futsal 1-3 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 0-0

19:40 AO Charavgiakos 5-1 Pops FC 3-1

19:30 AO Sikaminou 2-1 AO Avlonas 1-1

19:30 1 Ajax Tavrou 0-0 Halandri 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

19:30 AS Atlas 0-1 Aetos Patron 0-0

19:30 Doxa Koropiou 1-3 Kryoneri 0-2

19:30 Trahones 2-0 Agios Ierotheos 1-0

19:30 Agia Paraskevi 1-0 Doxa Vyrona 0-0

19:30 Diana Ilioupolis 5-2 Atromitos Metamorfosis 1-2

02:45 Tiverton Town 2-1 North Leigh 1-1

02:45 Harrow Borough 1-0 Hartley Wintney 1-0

02:45 Truro City 1-1 Beaconsfield SYCOB 1-1

00:30 2 Sitra 2-2 Al-Hala 1-1

22:30 Al-Muharraq 4-0 Al-Budaiya 1-0

21:30 Al Hidd 1-3 Al-Riffa 0-2

23:30 Vitesse U21 2-2 Roda JC Kerkrade Reserve 1-0

02:45 Liffeys Pearse 1-1 Home Farm FC 1-0

05:00 Managua FC 0-0 Real Esteli 0-0

09:00 Fukuoka University 2-2 Chukyo University 1-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [5-6],

19:00 Viktoria Zizkov 2-3 Slovan Liberec 2-1

02:00 Wolverhampton U21 0-1 Valencia CF Mestalla 0-1

06:00 Metropolitan FA 2-2 Academia Quintana 1 2-1

20:00 Yanga Princess (w) 0-1 Fountain Gate Princess (nữ) 0-1

04:00 Juventus Managua U20 0-3 Real Esteli U20 0-1

01:00 Universitaea Cluj 0-0 Rapid Bucuresti 1 0-0

01:00 1 Farul Constanta 0-0 CFR Cluj 0-0

22:00 1 CS Ocna Mures 0-6 Minaur Baia Mare 0-1

22:00 Hermannstadt 4-1 Chindia Targoviste 3-1

22:00 Arges 2-1 CS Universitatea Craiova 0-0

19:00 Alexandria 0-4 ACS Dumbravita 0-2

20:00 Vipers 4-0 Onduparaka FC 2-0

20:00 Ma Lu 1-0 Gaddafi FC 0-0

20:00 Blacks Power FC 0-1 SC Villa 0-0

Kết quả bóng đá là tỷ số bàn thắng giữa hai CLB sau khoảng thời gian thi đấu thực tế đã diễn ra trên sân.

Nếu như trước đây người chơi chỉ có thể biết kết quả khi trực tiếp theo dõi thì ở thời điểm hiện tại bạn hoàn toàn có thể nhận biết chúng thông qua danh sách tổng hợp từ Link vào Fun88 Club.

Hãy cùng tôi khám phá ngay sự tiện ích cùng loạt ưu điểm nổi bật của chức năng cập nhật kết quả đá banh qua các chia sẻ sau.

Đôi nét về bảng tổng hợp kết quả bóng đá

Kết quả bóng đá được hiểu là tỷ số bàn thắng giữa hai đội bóng sau khi trận đấu chính thức kết thúc theo hiệu lệnh của trọng tài.

Tuy nhiên giờ đây thay vì tự mình theo dõi từ đầu đến cuối bạn hoàn toàn có thể biết được kết quả bằng cách theo dõi bảng tổng hợp đến từ tôi.

Theo đó toàn bộ những trận đấu lớn nhỏ trong khuôn khổ bảng kèo đều được cập nhật tỉ số nhanh chóng giúp người chơi dễ dàng tính toán tiền thưởng cho mình.

Khi theo dõi bảng bạn sẽ thấy 3 cột tương ứng với thời gian thi đấu, tên đội bóng & kết quả thi đấu thực tế vô cùng đơn giản nhưng vẫn đầy đủ các thông tin cần thiết.

Ngoài ra các trận bóng còn được phân chia theo giải đấu giúp việc tìm kiếm trở nên đơn giản hơn rất nhiều.

Tại sao cần theo dõi kết quả đá bóng Fun88

Bóng đá là môn thể thao vua với những diễn biến vô cùng hấp dẫn trong suốt thời gian thi đấu của hai câu lạc bộ.

Hầu hết người chơi cá cược tại link vào Fun88 đều dành thời gian theo dõi chi tiết từng trận đấu mỗi khi quyết định cá cược, tuy nhiên vẫn còn một số thành viên vì lý do cá nhân không thể quan sát toàn bộ trận đấu.

Đây chính là lý do cơ bản nhất khiến bạn buộc phải tìm kiếm kết quả trận đấu sau khi chúng đã kết thúc để xác định thắng – thua, lãi – lỗ cho mình.

Ngoài ra còn một nguyên nhân khác khiến nhu cầu xem tỷ số cuối cùng tăng cao bởi bạn cần dựa vào chính kết quả này để phân tích, xác định khả năng thi đấu của đội bóng ở thời điểm hiện tại.

Và dù là lý do nào việc cung cấp bảng tổng hợp cũng mang đến không ít lợi ích cho những người chơi yêu thích đá bóng nhưng không có nhiều thời gian rảnh.

Lời kết

Kết quả bóng đá Fun88 chưa bao giờ khiến người chơi phải thất vọng khi liên tục cập nhật những trận đấu đã kết thúc.

Đây có thể xem như chức năng hỗ trợ tuyệt vời nhất do đội ngũ tác giả tại Link vào Fun88 Club thiết kế nhằm tiết kiệm thời gian, nâng cao cơ hội chiến thắng ăn tiền cho hội viên của mình.

Ngoài ra tôi còn mang đến rất nhiều tiện ích khác giúp quá trình cá cược của bạn đơn giản, dễ dàng hơn bao giờ hết.

Danh sách các công cụ hỗ trợ người chơi cá độ khác:

4.7/5 - (3 bình chọn)