Tên đăng nhập
Mật khẩu
Đăng nhập
Tham gia ngay

Kết quả bóng đá

NHÀ CÁI ĐẲNG CẤP THƯỞNG NHIỀU NHẤT VIỆT NAM

FUN88
Link 1 - Link đăng ký FUN88
Chơi Ngay
FUN88
Link 2 - Link vào nhà cái FUN88
Chơi Ngay
FUN88
Link 3 - Link dự phòng FUN88
Chơi Ngay

22:59 Đức 2-0 Hungary 1-0

20:00 Croatia 2-2 Albania 0-1

19:15 Viettel FC 0-0 TP.HCM FC 0-0

18:00 Thanh Hóa FC 1-1 Khatoco Khánh Hòa 1 0-1

17:00 Quảng Nam FC 4-2 Sông Lam Nghệ An 2-1

17:00 Yokohama Marinos 3-2 Hiroshima Sanfrecce 1 1-1

17:00 RTC FC 4-1 Phuentsholing Heroes FC 3-1

20:00 AFC Leopards 0-0 KCB SC 1 0-0

20:00 Kenya Police FC 0-0 Bandari 0-0

19:30 Kakamega Homeboyz 1-0 Muranga Seal 1-0

19:00 Gor Mahia 2-4 FC Talanta 1-2

19:00 Shabana FC 3-0 Bidco United 1-0

19:00 Posta Rangers 1-2 Tusker 0-2

17:00 Nzoia United 0-6 Muhoroni Youth 0-2

17:00 Nairobi Star City 1-1 Sofapaka FC 1-1

17:00 Kariobangi Sharks 1-2 Ulinzi Stars Nakuru 0-1

23:30 Zakho 0-0 Al Shorta 0-0

23:30 1 Naft Al Junoob 2-3 Al Quwa Al Jawiya 0-2

23:30 Al Talaba 0-2 Duhok 0-1

20:45 Al-Naft 0-1 Newroz SC(IRQ) 0-1

20:45 Arbil 2-0 Naft Misan 0-0

22:59 FC Flora Tallinn 3-1 Tartu JK Maag Tammeka 1-1

22:00 FC Nomme United 0-6 Levadia Tallinn 0-3

22:00 Trans Narva 0-1 FC Kuressaare 1 0-0

00:00 Suduva 2-2 Kauno Zalgiris 1-1

23:30 Dziugas Telsiai 0-4 FK Zalgiris Vilnius 0-3

22:00 TransINVEST Vilnius 3-0 FK Panevezys 1 2-0

20:40 Ngome FC 2-4 Kundemba FC 2-2

22:59 1 Ceramica Cleopatra FC 0-1 Future FC 0-1

22:59 Baladiyet El Mahallah 0-2 Pyramids FC 0-1

23:30 1 U.S.Monastir 1-1 Stade tunisien 1-1

23:30 Club Africain 0-0 ES du Sahel 0-0

22:59 NK Publikum Celje 2-2 Borac Banja Luka 0-1

22:59 KF Ballkani 2-2 Malisheva 0-0

22:00 MFK Ruzomberok 2-2 Egnatia 2-0

21:00 Ludogorets Razgrad 5-0 NK Primorje 4-0

20:00 GAIS 0-0 Halmstads 0-0

22:30 Luki Energiya 0-0 Irkutsk 0-0

22:00 Znamya Truda 1-2 Dinamo Moscow B 0-2

22:00 1 FK Spartak Tambov 2-5 Zenit Penza 1-2

22:00 Torpedo Vladimir 1-2 Chertanovo Moscow 0-0

22:00 FC Tver 3-1 Dinamo Saint Petersburg 2 1-0

22:00 Kvant Obninsk 1-0 FK Ryazan 0-0

21:30 Zvezda Sint Petersburg 1-4 Zenit-2 St.Petersburg 1-1

20:00 Baltika-BFU Kaliningrad 2-1 Saturn Moscow 1-1

19:00 Rodina Moskva III 1-1 Spartak Moscow II 1-1

18:00 1 SKA Khabarovsk II 0-1 Salyut-Energia Belgorod 0-0

17:00 1 Strogino Moscow 0-4 FK Kosmos Dolgoprudny 0-2

16:00 Dinamo Vladivostok 3-0 FK Kolomna 2-0

15:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-1 Dynamo Vologda 0-0

14:00 SY Sakhalinsk 2-0 FK Khimki B 2-0

00:00 Torslanda IK 1-1 Norrby IF 1-1

00:00 Torns IF 4-1 Angelholms FF 4-0

21:00 FC Istiklol Dushanbe 9-1 Barkchi Hisor 4-1

00:00 Bronshoj 0-0 Marienlyst 0-0

01:00 Lahti 3-3 Gnistan Helsinki 1-2

01:00 Ilves Tampere 2-2 SJK Seinajoen 1-1

01:00 HJK Helsinki 3-1 KuPs 0-1

01:00 FC Haka 0-0 Inter Turku 0-0

01:00 1 Ekenas IF Fotboll 1-2 IFK Mariehamn 1-1

01:00 Vaasa VPS 1-1 AC Oulu 1-1

16:30 Marconi Stallions 9-0 Rockdale City Suns 6-0

15:00 SD Raiders U20 6-0 Rydalmere Lions FCU20 4-0

01:00 AD Leonico 0-1 Grapiuna AC 0-1

18:00 YANGON UNITED 0-1 Shan United 0-1

17:00 Edgeworth Eagles Reserves 2-5 Maitland FC Reserves 2-2

16:00 Charlestown Azzurri Reserves 1-4 Valentine Phoenix Reserves 0-1

01:00 AC Colina 1-0 Santiago City 0-0

22:00 Doma United 0-1 Sunshine Stars FC 0-1

16:00 University of Sydney Nữ 2-4 Football NSW Institute Nữ 0-3

23:30 B36 Torshavn 3-0 TB/FCS/Royn 1-0

17:00 South Cardiff 2-4 Toronto Awaba 0-3

17:00 Singleton Strikers FC 3-0 Wallsend 2-0

19:00 She Corporate Nữ 1-0 Wakiso Hills Nữ 0-0

17:00 SD Raiders FC 2-2 Rydalmere Lions FC 2-0

22:59 JK Tallinna Kalev III 0-6 Tabasalu Charma 0-2

00:30 Bodens BK 4-2 IFK Lulea 3-1

00:30 Vanersborg FK 2-1 Herrestads AIF 1-1

00:30 Enskede IK 5-2 Syrianska Eskilstuna IF 0-1

00:30 BK Ljungsbro 0-2 Haninge 0-1

00:00 IF Lodde 0-4 Osterlen FF 0-0

00:00 Lucksta IF 3-1 IF Algarna 0-0

00:00 IFK Hassleholm 1-1 IFK Trelleborg 0-1

00:00 Ockero 1-2 Landvetter IS 0-2

00:15 1 BK Forward 0-5 FBK Karlstad 0-3

00:00 Dalkurd FF 1-5 Sollentuna United 0-0

22:59 SalPa 1-3 JaPS 1-2

22:59 TPS Turku 2-2 PK-35 Vantaa 1-1

22:30 KaPa 0-3 Jaro 0-1

22:30 JIPPO 0-0 MP MIKELI 0-0

01:00 SC Internacional U20 Nữ 4-0 Santos FC U20 Nữ 1-0

01:00 Ferroviaria SP U20 Nữ 1-1 Gremio U20 Nữ 1-1

22:00 FK Yelimay Semey 2-1 FK Aktobe Lento 1 0-1

20:00 FK Atyrau 4-0 Tobol Kostanai 2-0

22:00 Thor Akureyri U19 1-2 Fylkir/Ellidi U19 1-0

22:00 AS Gabes 0-0 Jendouba Sport 0-0

Pen [8-7]

22:00 A.S.Marsa 0-1 AS Slimane 0-1

00:00 GrIFK Reservi 1-0 EIF Academy 0-0

23:45 Zulimanit 1-0 NiemU 0-0

23:30 VG 62 0-1 Aifk Turku 1 0-1

22:30 LehPa Kontiolahti 1-1 Yllatys 0-0

22:30 PP-70 1-6 Tampereen Peli Toverit 0-2

22:00 FC Haka Juniors 5-2 TP-49 1 2-2

21:00 Buxoro FK 3-0 Aral Nukus 0-0

20:30 Xorazm Urganch 0-0 Mashal Muborak 0-0

20:00 Arba Minch Nữ 2-1 Sidama Bunna (W) 1-0

18:00 Bole Sub City Nữ 1-4 Addis Ababa Ketema Nữ 0-3

13:50 Kedus Giorgis Nữ 0-5 Ethiopia Nigd Bank Nữ 0-4

01:30 Belfast Celtic Nữ 0-0 Ballyclare Comrades(w) 0-0

01:00 1 RB Keflavik 3-4 KF Fjallabyggdar 3-0

01:00 KH Hlidarendi 8-0 UMF Sindri Hofn 4-0

20:50 Al-Masafi 0-2 Peshmerga Sulaymaniya SC 0-0

20:45 El Atesalat 0-1 Diyala FC 0-0

14:00 Wellington Phoenix Reserve 3-5 Wellington Olympic 3-2

00:00 Kiffen Helsinki 3-0 Lahden Reipas 2-0

22:59 TP47 Tornio 5-0 OPS-jp 3-0

22:59 JPS 0-2 SJK Akatemia B 0-2

22:59 Narpes Kraft 3-1 JS Hercules 0-1

22:59 Jakobstads Bollklubb 4-1 Kuopion Elo 1-1

22:59 OTP 2-4 GBK Kokkola 0-2

22:30 P-Iirot 3-2 TPV Tampere 1-1

22:30 Vantaa 3-2 Inter Turku II 0-2

22:30 FC Vaajakoski 1-4 Atlantis 0-1

22:30 RoPS Rovaniemi 1-2 KPV 1-1

22:30 PEPO Lappeenranta 0-1 GrIFK Kauniainen 0-1

22:30 Mypa 2-1 Futura Porvoo 2-1

22:30 OLS Oulu 2-1 EPS Espoo 0-1

22:30 Jazz Pori 0-1 Klubi 04 Helsinki 0-0

01:00 America MG (Youth) 0-1 Goias (Youth) 0-0

01:00 Palmeiras (Youth) 3-1 Cuiaba (MT) (Youth) 1-1

01:00 Atletico Paranaense (Youth) 4-1 Atletico Mineiro Youth 2-0

22:59 Termalica BB Nieciecza II 2-2 Limanovia Limanowa 2-0

22:59 1 Victoria Wrzesnia 1-2 KS Lipno Steszew 0-0

22:30 Mazovia Minsk Mazowiecki 2-3 KS CK Troszyn 1-0

22:00 LKS Lodz III 2-3 RKS Radomsko 1-2

01:30 Don Orione 2-1 CA Villa Alvear 1-0

14:10 Samoa 1-9 Fiji 0-3

18:20 Wuhan Xiaoma 1-2 Chongqing Handa 0-0

15:30 Changle Jingangtui 1-5 Chongqing Chunlei 0-1

16:30 Brisbane Olympic FC U23 6-0 Redlands United U23 3-0

22:59 Etoile Filante de Ouagadougou 1-0 RC Kadiogo 0-0

22:30 AS GNN 2-0 Liberte FC 0-0

22:00 Leones del Norte Nữ 3-0 Quito FC Nữ 2-0

22:00 CD Espuce Nữ 1-1 Deportivo Ibarra Nữ 0-0

22:00 Universidad Catolica del Ecuador Nữ 3-3 Club Nanas Nữ 2-2

01:00 Claypole 1-2 Puerto Nuevo 1-1

01:00 1 Central Ballester 2-0 Central Cordoba De Rosario 1-0

01:00 Victoriano Arenas 2-4 Deportivo Muniz 0-3

01:00 Real Pilar 2-2 Berazategui 1 2-1

01:00 Leandro N Alem 0-1 Mercedes 0-1

01:00 Juventud Unida 0-0 CA Lugano 1 0-0

01:00 Deportivo Paraguayo 0-2 Yupanqui 0-0

01:00 Deportivo Espanol 0-0 Ituzaingo 0-0

01:00 Defensores de Cambaceres 2-1 Club Lujan 2-0

00:00 Uni X-Labs Minsk 0-0 Neman Grodno 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-2]

22:00 FK Miory 0-8 Dinamo Minsk 0-6

00:00 SV Gossendorf Jaz 2-7 AK Liebherr GAK (Youth) 0-4

20:00 Richards Bay 4-0 Baroka FC 2-0

16:40 Canberra FC Nữ 4-2 West Canberra Wanderers FC Nữ 2-0

20:00 Jizzax FA 1-0 Navoiy FA 0-0

01:00 Criciuma SC (Youth) 1-0 Barra SC U20 0-0

01:00 ASA U20 2-2 CSE U20 1 2-0

01:00 Confianca PB Youth 0-2 Sergipe U20 0-0

00:45 Perolas Negras Youth 7-1 Macae U20 1-0

00:45 Sao Cristovao U20 3-0 Paduano EC U20 2-0

14:00 Wuhan Three Towns U21 2-0 Changchun Yatai U21 1-0

14:00 Chengdu Rongcheng U21 3-0 Beijing Guoan U21 2-0

17:30 Daejeon Citizen 0-0 Jeju United 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [7-8]

17:30 FC Seoul 0-0 Gangwon FC 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [5-4]

17:00 Bucheon FC 1995 2-3 Gwangju Football Club 1-3

17:00 Ulsan Hyundai FC 3-3 Gyeongnam FC 1 1-1

90phút [3-3], 120phút [4-4]Pen [3-0]

17:00 Seongnam FC 1-1 Chungbuk Cheongju 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [5-4]

17:00 Pohang Steelers 0-0 Suwon Samsung Bluewings 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [5-4]

17:00 Incheon United 0-0 Gimcheon Sangmu FC 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-3]

17:00 Gimpo FC 1-0 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0

22:59 Nordsjaelland Nữ 2-1 Brondby IF Nữ 0-0

00:45 Audax Rio RJ 2-1 Cabofriense(RJ) 1-1

00:00 FK RSU 4-0 AC Jules Verne 2-0

22:00 1 Termez Surkhon 2-1 Metallurg Bekobod 0-1

15:00 Edgeworth Eagles FC 2-4 Maitland 0-2

18:30 FK Alga Bishkek 0-2 FC Abdish-Ata Kant 0-1

15:00 Langfang City of Glory 0-0 Qingdao Manatee 0-0

Pen [3-5]

15:00 Ganzhou Ruishi 1-3 Nantong Zhiyun 0-0

00:00 Malmo Nữ 3-1 Jitex DFF Nữ 1-0

01:00 CE Lajeadense 2-1 EC Pelotas(RS) 0-0

01:00 CF Com Vida SAF 1-0 GE Bage 0-0

01:00 Cruzeiro RS 0-2 Uniao Frederiquense RS 0-2

23:30 Serrekunda FC 1-2 RS Tallinding 1-1

23:30 Medina United FC 2-1 Serrekunda Utd 2-1

23:30 Gambian Dutch Lions 2-0 Wagadu FC 2-0

Kết quả bóng đá là tỷ số bàn thắng giữa hai CLB sau khoảng thời gian thi đấu thực tế đã diễn ra trên sân.

Nếu như trước đây người chơi chỉ có thể biết kết quả khi trực tiếp theo dõi thì ở thời điểm hiện tại bạn hoàn toàn có thể nhận biết chúng thông qua danh sách tổng hợp từ Link vào Fun88 Club.

Hãy cùng tôi khám phá ngay sự tiện ích cùng loạt ưu điểm nổi bật của chức năng cập nhật kết quả đá banh qua các chia sẻ sau.

Đôi nét về bảng tổng hợp kết quả bóng đá

Kết quả bóng đá được hiểu là tỷ số bàn thắng giữa hai đội bóng sau khi trận đấu chính thức kết thúc theo hiệu lệnh của trọng tài.

Tuy nhiên giờ đây thay vì tự mình theo dõi từ đầu đến cuối bạn hoàn toàn có thể biết được kết quả bằng cách theo dõi bảng tổng hợp đến từ tôi.

Theo đó toàn bộ những trận đấu lớn nhỏ trong khuôn khổ bảng kèo đều được cập nhật tỉ số nhanh chóng giúp người chơi dễ dàng tính toán tiền thưởng cho mình.

Khi theo dõi bảng bạn sẽ thấy 3 cột tương ứng với thời gian thi đấu, tên đội bóng & kết quả thi đấu thực tế vô cùng đơn giản nhưng vẫn đầy đủ các thông tin cần thiết.

Ngoài ra các trận bóng còn được phân chia theo giải đấu giúp việc tìm kiếm trở nên đơn giản hơn rất nhiều.

Tại sao cần theo dõi kết quả đá bóng Fun88

Bóng đá là môn thể thao vua với những diễn biến vô cùng hấp dẫn trong suốt thời gian thi đấu của hai câu lạc bộ.

Hầu hết người chơi cá cược tại link vào Fun88 đều dành thời gian theo dõi chi tiết từng trận đấu mỗi khi quyết định cá cược, tuy nhiên vẫn còn một số thành viên vì lý do cá nhân không thể quan sát toàn bộ trận đấu.

Đây chính là lý do cơ bản nhất khiến bạn buộc phải tìm kiếm kết quả trận đấu sau khi chúng đã kết thúc để xác định thắng – thua, lãi – lỗ cho mình.

Ngoài ra còn một nguyên nhân khác khiến nhu cầu xem tỷ số cuối cùng tăng cao bởi bạn cần dựa vào chính kết quả này để phân tích, xác định khả năng thi đấu của đội bóng ở thời điểm hiện tại.

Và dù là lý do nào việc cung cấp bảng tổng hợp cũng mang đến không ít lợi ích cho những người chơi yêu thích đá bóng nhưng không có nhiều thời gian rảnh.

Lời kết

Kết quả bóng đá Fun88 chưa bao giờ khiến người chơi phải thất vọng khi liên tục cập nhật những trận đấu đã kết thúc.

Đây có thể xem như chức năng hỗ trợ tuyệt vời nhất do đội ngũ tác giả tại Link vào Fun88 Club thiết kế nhằm tiết kiệm thời gian, nâng cao cơ hội chiến thắng ăn tiền cho hội viên của mình.

Ngoài ra tôi còn mang đến rất nhiều tiện ích khác giúp quá trình cá cược của bạn đơn giản, dễ dàng hơn bao giờ hết.

Danh sách các công cụ hỗ trợ người chơi cá độ khác:

4.7/5 - (3 bình chọn)